2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 05-25 21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | VS | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | H2H |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 04-20 23:15 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(N) | 1-0(0-0) | เชลซี | H2H |
| 04-21 21:30 | โคเวนทรี(N) | 3-3(0-2) | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 03-16 19:15 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 2-3(0-0) | โคเวนทรี | |
| 03-17 00:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 2-0(2-0) | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | H2H |
| 03-17 19:45 | เชลซี | 4-2(2-0) | เลสเตอร์ ซิตี้ | H2H |
| 03-17 22:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2-2(1-2) | ลิเวอร์พูล | H2H |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 02-27 02:45 | โคเวนทรี | 5-0(3-0) | เมดสโตน ยูไนเต็ด | |
| 02-28 02:30 | บอร์นมัธ | 0-0(0-0) | เลสเตอร์ ซิตี้ | H2H |
| 02-28 03:00 | ลูตัน ทาวน์ | 2-6(1-3) | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | H2H |
| 02-28 03:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 1-1(0-0) | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | |
| 02-29 02:30 | เชลซี | 3-2(2-1) | ลีดส์ ยูไนเต็ด | H2H |
| 02-29 02:45 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1-0(1-0) | ไบรท์ตัน | H2H |
| 02-29 02:45 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0-1(0-0) | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | H2H |
| 02-29 03:00 | ลิเวอร์พูล | 3-0(1-0) | เซาแธมป์ตัน | H2H |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 02-07 02:45 | โคเวนทรี | 4-1(1-1) | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | H2H |
| 02-07 02:45 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-1(0-0) | ลีดส์ ยูไนเต็ด | H2H |
| 02-07 02:45 | เซาแธมป์ตัน | 3-0(0-0) | วัดฟอร์ด | |
| 02-08 02:45 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1-1(1-1) | บริสตอล ซิตี้ | |
| 02-08 03:00 | แอสตัน วิลล่า | 1-3(0-2) | เชลซี | H2H |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 01-26 02:45 | บอร์นมัธ | 5-0(5-0) | สวอนซี ซิตี้ | |
| 01-27 02:45 | เชลซี | 0-0(0-0) | แอสตัน วิลล่า | H2H |
| 01-27 02:45 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1-1(0-1) | โคเวนทรี | H2H |
| 01-27 02:45 | บริสตอล ซิตี้ | 0-0(0-0) | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | |
| 01-27 03:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-1(0-0) | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | H2H |
| 01-27 19:30 | อิปสวิช | 1-2(0-1) | เมดสโตน ยูไนเต็ด | |
| 01-27 22:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1-1(1-0) | พลีมัธ อาร์ไกล์ | H2H |
| 01-27 22:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2-5(2-2) | ไบรท์ตัน | |
| 01-27 22:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 3-0(0-0) | เบอร์มิงแฮม | H2H |
| 01-27 22:00 | เอฟเวอร์ตัน | 1-2(0-1) | ลูตัน ทาวน์ | H2H |
| 01-28 02:00 | ฟูแล่ม | 0-2(0-1) | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | H2H |
| 01-28 18:45 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0-2(0-1) | วูล์ฟแฮมป์ตัน | |
| 01-28 21:00 | วัดฟอร์ด | 1-1(1-0) | เซาแธมป์ตัน | |
| 01-28 21:30 | ลิเวอร์พูล | 5-2(2-1) | นอริช ซิตี้ | |
| 01-28 23:30 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 2-4(1-2) | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | |
| 01-30 02:30 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 4-1(3-1) | เร็กซ์แฮม | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 01-17 02:30 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 2-2(1-1) | เบรนท์ฟอร์ด | H2H |
| 01-17 02:45 | เบอร์มิงแฮม | 2-1(0-1) | ฮัลล์ ซิตี้ | H2H |
| 01-17 02:45 | อีสต์ไลก์ | 1-3(0-1) | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | |
| 01-17 02:45 | โบลตัน | 1-2(1-1) | ลูตัน ทาวน์ | |
| 01-17 02:45 | บริสตอล ซิตี้ | 1-0(1-0) | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | |
| 01-18 02:45 | เอฟเวอร์ตัน | 1-0(1-0) | คริสตัล พาเลซ | H2H |
| 01-18 02:45 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1-3(1-0) | นอริช ซิตี้ | |
| 01-18 02:45 | แบล็คพูล | 2-2(0-1) | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 01-05 03:00 | คริสตัล พาเลซ | 0-0(0-0) | เอฟเวอร์ตัน | H2H |
| 01-06 02:15 | เบรนท์ฟอร์ด | 1-1(1-0) | วูล์ฟแฮมป์ตัน | H2H |
| 01-06 02:30 | ฟูแล่ม | 1-0(1-0) | ร็อตเธอร์แฮม | |
| 01-06 03:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1-0(0-0) | เบิร์นลี่ย์ | H2H |
| 01-06 19:30 | มิลล์วอลล์ | 2-3(0-2) | เลสเตอร์ ซิตี้ | H2H |
| 01-06 19:30 | โคเวนทรี | 6-2(3-1) | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | |
| 01-06 19:30 | วิมเบิลดัน | 1-3(1-2) | อิปสวิช | |
| 01-06 19:30 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1-0(1-0) | สตีฟเนจ | |
| 01-06 19:45 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-3(0-1) | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | |
| 01-06 22:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 2-4(1-1) | ไบรท์ตัน | |
| 01-06 22:00 | วัดฟอร์ด | 2-1(0-1) | เชสเตอร์ฟิลด์ | |
| 01-06 22:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 5-2(3-2) | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | |
| 01-06 22:00 | จิลลิ่งแฮม | 0-4(0-2) | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | |
| 01-06 22:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 2-3(2-0) | บอร์นมัธ | |
| 01-06 22:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 3-1(1-0) | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | |
| 01-06 22:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1-1(0-1) | เบอร์มิงแฮม | H2H |
| 01-06 22:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1-1(0-0) | อีสต์ไลก์ | |
| 01-06 22:00 | นอริช ซิตี้ | 1-1(1-1) | บริสตอล โรเวอร์ส | |
| 01-06 22:00 | เซาแธมป์ตัน | 4-0(1-0) | วอลซอลล์ | |
| 01-07 00:30 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 4-0(3-0) | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | H2H |
| 01-07 00:30 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-1(0-0) | แอสตัน วิลล่า | |
| 01-07 00:30 | สวอนซี ซิตี้ | 2-0(0-0) | มอร์แคมบ์ | |
| 01-07 00:30 | เชลซี | 4-0(0-0) | เปรสตัน | |
| 01-07 21:00 | ลูตัน ทาวน์ | 0-0(0-0) | โบลตัน | |
| 01-07 21:00 | ชรูว์สบิวรี่ | 0-1(0-0) | เร็กซ์แฮม | |
| 01-07 21:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1-1(1-0) | บริสตอล ซิตี้ | |
| 01-07 21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-3(0-1) | ลีดส์ ยูไนเต็ด | |
| 01-07 21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 5-0(2-0) | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | |
| 01-07 21:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 4-1(3-0) | อัลเดอร์ชอต | |
| 01-07 21:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 2-2(1-2) | แบล็คพูล | |
| 01-07 23:30 | อาร์เซน่อล | 0-2(0-0) | ลิเวอร์พูล | H2H |
| 01-09 03:15 | วีแกน แอธเลติก | 0-2(0-1) | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 12-13 02:45 | บาร์เน็ต | 1-4(1-3) | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | |
| 12-13 02:45 | พอร์ทเวล | 2-2(1-0) | สตีฟเนจ | |
| 12-13 02:45 | วอลซอลล์ | 1-0(1-0) | อัลเฟรตัน ทาวน์ | |
| 12-14 02:45 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-1(0-0) | อัลเดอร์ชอต | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 12-02 02:45 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 2-3(1-1) | ชรูว์สบิวรี่ | |
| 12-02 02:45 | ยอร์ค ซิตี้ | 0-1(0-0) | วีแกน แอธเลติก | |
| 12-02 22:00 | โบลตัน | 5-1(3-1) | ฮาโรเกต ทาวน์ | |
| 12-02 22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 4-0(3-0) | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | |
| 12-02 22:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 2-1(1-1) | บาร์โรว์ | |
| 12-02 22:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1-1(1-0) | บาร์เน็ต | |
| 12-02 22:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0-2(0-1) | มอร์แคมบ์ | |
| 12-02 22:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2-0(1-0) | กริมสบี้ ทาวน์ | |
| 12-02 22:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 2-1(1-0) | ดอนคาสเตอร์ | |
| 12-02 22:00 | สตีฟเนจ | 1-1(0-0) | พอร์ทเวล | |
| 12-02 22:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 3-0(0-0) | Horsham | |
| 12-02 22:00 | จิลลิ่งแฮม | 2-0(2-0) | ชาร์ลตัน แอธเลติก | |
| 12-03 20:30 | อีสต์ไลก์ | 2-1(1-0) | เรดิง | |
| 12-03 21:00 | อัลเดอร์ชอต | 2-2(1-1) | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | |
| 12-03 21:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1-0(1-0) | เลย์ตัน โอเรียนท์ | |
| 12-03 22:45 | เร็กซ์แฮม | 3-0(2-0) | เยโอวิล | |
| 12-05 02:45 | วิมเบิลดัน | 5-0(3-0) | Ramsgate | |
| 12-06 02:45 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0-0(0-0) | วอลซอลล์ | |
| 12-13 02:45 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 2-4(0-3) | บริสตอล โรเวอร์ส | |
| 12-20 02:45 | แบล็คพูล | 3-0(1-0) | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 11-15 02:30 | Horsham | 0-3(0-3) | บาร์นสลีย์ | |
| 11-15 02:45 | ยอร์ค ซิตี้ | 2-1(1-0) | เชสเตอร์ | |
| 11-15 02:45 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 5-2(4-1) | Scarborough Athletic | |
| 11-15 02:45 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-2(0-1) | พอร์ทเวล | |
| 11-15 02:45 | แอคคริงตัน | 1-1(1-0) | ดอนคาสเตอร์ | |
| 11-15 02:45 | ซอลฟอร์ดซิตี | 3-3(1-3) | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | |
| 11-15 02:45 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1-3(1-2) | ครูว์ อเล็กซานดร้า | |
| 11-15 02:45 | กริมสบี้ ทาวน์ | 7-2(3-2) | สลอค ทาวน์ | |
| 11-16 02:45 | Cray Valley PM | 1-6(1-1) | ชาร์ลตัน แอธเลติก | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 11-04 02:45 | บาร์นสลีย์ | 3-3(2-2) | Horsham | |
| 11-04 02:45 | Sheppey United | 1-4(1-1) | วอลซอลล์ | |
| 11-04 20:30 | นอร์ทแธมป์ตัน | 1-3(1-1) | บาร์โรว์ | |
| 11-04 22:00 | วิมเบิลดัน | 5-1(2-0) | เชลท์แน่ม | |
| 11-04 22:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 2-0(0-0) | วอร์ทติ้ง | |
| 11-04 22:00 | โบลตัน | 4-0(1-0) | โซลิฮัลล์ มอร์ | |
| 11-04 22:00 | แบรดฟอร์ด | 1-2(0-2) | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | |
| 11-04 22:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 7-2(4-1) | Whitby Town | |
| 11-04 22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2-1(1-0) | แบรคเนล์ล ทาวน์ | |
| 11-04 22:00 | Chesham United | 0-2(0-1) | เมดสโตน ยูไนเต็ด | |
| 11-04 22:00 | เชสเตอร์ | 0-0(0-0) | ยอร์ค ซิตี้ | |
| 11-04 22:00 | ครูซอน | 0-1(0-1) | บาร์เน็ต | |
| 11-04 22:00 | ดอนคาสเตอร์ | 2-2(1-0) | แอคคริงตัน | |
| 11-04 22:00 | อีสต์ไลก์ | 5-1(3-1) | บอร์เรแฮม | |
| 11-04 22:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-2(0-0) | วีแกน แอธเลติก | |
| 11-04 22:00 | เฮเรฟอร์ด | 0-2(0-1) | จิลลิ่งแฮม | |
| 11-04 22:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 3-1(1-0) | คาร์ไลส์ | |
| 11-04 22:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1-2(1-1) | มอร์แคมบ์ | |
| 11-04 22:00 | Marine | 1-5(1-2) | ฮาโรเกต ทาวน์ | |
| 11-04 22:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 2-0(1-0) | โอลด์แฮม AFC | |
| 11-04 22:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 3-2(1-1) | คราวเลย์ | |
| 11-04 22:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2-0(1-0) | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | |
| 11-04 22:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 2-2(0-1) | ซอลฟอร์ดซิตี | |
| 11-04 22:00 | พอร์ทเวล | 0-0(0-0) | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | |
| 11-04 22:00 | Ramsgate | 2-1(1-1) | วอคกิ้ง | |
| 11-04 22:00 | เรดิง | 3-2(1-1) | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | |
| 11-04 22:00 | ชรูว์สบิวรี่ | 3-2(1-1) | โคลเชสเตอร์ | |
| 11-04 22:00 | สตีฟเนจ | 4-3(1-1) | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | |
| 11-04 22:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 5-1(2-1) | Worksop Town | |
| 11-04 22:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 2-1(0-1) | เอเอฟซี ฟิลด์ | |
| 11-04 22:00 | สวินดอน | 4-7(0-4) | อัลเดอร์ชอต | |
| 11-04 22:00 | เยโอวิล | 3-2(2-0) | เกทส์เฮด | |
| 11-05 00:45 | บรอมลีย์ | 0-2(0-2) | แบล็คพูล | |
| 11-05 02:45 | แมนส์ฟิลด์ | 1-2(0-1) | เร็กซ์แฮม | |
| 11-05 19:15 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1-0(1-0) | พอร์ทสมัธ | |
| 11-05 21:00 | คิดเดอร์มินส์เตอร์ | 1-2(1-1) | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | |
| 11-05 21:00 | สลอค ทาวน์ | 1-1(1-0) | กริมสบี้ ทาวน์ | |
| 11-05 21:45 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 2-2(1-0) | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | |
| 11-06 00:30 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 1-1(1-0) | Cray Valley PM | |
| 12-13 02:45 | Scarborough Athletic | 2-4(1-1) | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 10-18 01:45 | บาร์เน็ต | 4-0(1-0) | อเวเลย์ | |
| 10-18 01:45 | Chesham United | 1-1(0-1) | เบรนทรี ทาวน์ | |
| 10-18 01:45 | Needham Market | 0-1(0-0) | ยอร์ค ซิตี้ | |
| 10-18 01:45 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 2-3(0-2) | Scarborough Athletic | |
| 10-18 01:45 | Sheppey United | 1-1(1-0) | บิลเลริเคย์ ทาวน์ | |
| 10-18 01:45 | สลอค ทาวน์ | 2-0(2-0) | เอ็บบ์สฟลีต | |
| 10-18 01:45 | Whitby Town | 3-1(2-0) | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | |
| 10-18 01:45 | วอคกิ้ง | 2-0(2-0) | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 10-14 18:30 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 1-0(0-0) | ดาเกนแน่ม | |
| 10-14 21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 3-1(1-0) | ลีค ทาวน์ | |
| 10-14 21:00 | AFC Totton | 0-1(0-0) | Ramsgate | |
| 10-14 21:00 | อัลเดอร์ชอต | 4-1(2-0) | เลเวส | |
| 10-14 21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 3-1(1-1) | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ | |
| 10-14 21:00 | อัลทริงแคม | 0-1(0-0) | โอลด์แฮม AFC | |
| 10-14 21:00 | บิลเลริเคย์ ทาวน์ | 1-1(1-1) | Sheppey United | |
| 10-14 21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 0-0(0-0) | Chesham United | |
| 10-14 21:00 | บรอมลีย์ | 3-2(3-0) | วีลด์สโตน | |
| 10-14 21:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 5-0(1-0) | เค็ทเทอริ่ง | |
| 10-14 21:00 | ครูซอน | 1-0(0-0) | แทมเวิร์ธ | |
| 10-14 21:00 | อีสต์ไลก์ | 1-0(0-0) | โดเวอร์ แอทเตลิก | |
| 10-14 21:00 | ฮาลิแฟกซ์ | 0-1(0-1) | Marine | |
| 10-14 21:00 | ฮาร์ทลี่พูล | 0-2(0-1) | เชสเตอร์ | |
| 10-14 21:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 0-0(0-0) | วอคกิ้ง | |
| 10-14 21:00 | เฮเรฟอร์ด | 1-0(0-0) | โรชเดล | |
| 10-14 21:00 | Horsham | 2-0(2-0) | Dorking Wanderers | |
| 10-14 21:00 | คิดเดอร์มินส์เตอร์ | 2-0(0-0) | แอชตัน ยูไนเต็ด | |
| 10-14 21:00 | Scarborough Athletic | 2-2(1-0) | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | |
| 10-14 21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 4-1(1-1) | บิกเกิลส์เวด ทาวน์ | |
| 10-14 21:00 | สตัวร์บริดจ์ | 0-3(0-0) | เกทส์เฮด | |
| 10-14 21:00 | ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด | 0-2(0-1) | เมดสโตน ยูไนเต็ด | |
| 10-14 21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 0-3(0-2) | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | |
| 10-14 21:00 | เยโอวิล | 2-0(1-0) | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | |
| 10-14 21:00 | วอร์ทติ้ง | 2-0(0-0) | บาธ ซิตี้ | |
| 10-14 21:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 2-2(0-1) | Whitby Town | |
| 10-14 21:00 | Worksop Town | 3-2(1-1) | บอสตัน ยูไนเต็ด | |
| 10-14 21:00 | อเวเลย์ | 2-2(1-2) | บาร์เน็ต | |
| 10-14 21:00 | บอร์เรแฮม | 1-0(0-0) | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | |
| 10-14 21:00 | Cray Valley PM | 5-2(2-2) | เอนฟิลด์ ทาวน์ | |
| 10-14 21:00 | เอ็บบ์สฟลีต | 2-2(0-1) | สลอค ทาวน์ | |
| 10-14 21:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 0-0(0-0) | Needham Market | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 10-03 01:30 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 3-0(1-0) | Bromsgrove Sporting | |
| 10-04 01:45 | Cray Valley PM | 2-1(0-1) | คาร์ชาลตั้น | |
| 10-04 01:45 | AFC Hornchurch | 1-1(1-0) | อเวเลย์ | |
| 10-04 01:45 | Needham Market | 3-0(0-0) | Peterborough Sports | |
| 10-04 01:45 | สลอค ทาวน์ | 3-0(1-0) | ซาลิสบิวริ่ | |
| 10-04 01:45 | Worksop Town | 5-0(0-0) | บลายท์ สปราตันส์ | |
| 10-05 01:45 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 4-2(3-1) | Gosport Borough | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 09-30 18:30 | ลีค ทาวน์ | 2-0(1-0) | South Shields | |
| 09-30 19:00 | ดาร์ลิงตัน | 1-2(0-1) | Scarborough Athletic | |
| 09-30 21:00 | AFC Totton | 1-0(0-0) | Berkhamsted FC | |
| 09-30 21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1-0(0-0) | AFC Emley | |
| 09-30 21:00 | อเวเลย์ | 2-2(2-0) | AFC Hornchurch | |
| 09-30 21:00 | บิกเกิลส์เวด ทาวน์ | 3-1(1-0) | บาร์ตัน โรเวอร์ | |
| 09-30 21:00 | บิลเลริเคย์ ทาวน์ | 1-0(0-0) | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | |
| 09-30 21:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 1-1(0-0) | Worksop Town | |
| 09-30 21:00 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 3-1(1-1) | พูล ทาวน์ | |
| 09-30 21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 3-2(0-0) | แบล็คเลย์ ทาวน์ | |
| 09-30 21:00 | Bromsgrove Sporting | 2-2(0-0) | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | |
| 09-30 21:00 | คาร์ชาลตั้น | 3-3(1-1) | Cray Valley PM | |
| 09-30 21:00 | Chesham United | 2-0(1-0) | Margate | |
| 09-30 21:00 | เชสเตอร์ | 2-1(0-0) | Nantwich Town | |
| 09-30 21:00 | Coalville Town | 0-2(0-0) | แทมเวิร์ธ | |
| 09-30 21:00 | ครูซอน | 2-1(0-1) | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | |
| 09-30 21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 2-1(0-1) | Haringey Borough | |
| 09-30 21:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0-1(0-1) | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | |
| 09-30 21:00 | Gorleston | 0-2(0-0) | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | |
| 09-30 21:00 | Gosport Borough | 2-2(0-1) | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | |
| 09-30 21:00 | Halesowen Town | 1-2(1-2) | เอนฟิลด์ ทาวน์ | |
| 09-30 21:00 | เฮเรฟอร์ด | 3-0(2-0) | เคมบริดจ์ ซิตี้ | |
| 09-30 21:00 | Hitchin Town | 0-1(0-0) | เค็ทเทอริ่ง | |
| 09-30 21:00 | Horsham | 3-1(1-1) | Hanworth Villa | |
| 09-30 21:00 | ไฮด์ ยูไนเตด | 0-2(0-1) | Marine | |
| 09-30 21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 0-2(0-0) | แอชตัน ยูไนเต็ด | |
| 09-30 21:00 | เลเวส | 3-0(3-0) | แฮมตัน & ลิชมอนด์ | |
| 09-30 21:00 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ | 2-1(1-1) | Warrington Rylands | |
| 09-30 21:00 | Merthyr Town | 1-4(1-1) | Sheppey United | |
| 09-30 21:00 | Peterborough Sports | 0-0(0-0) | Needham Market | |
| 09-30 21:00 | Rushall Olympic | 0-1(0-1) | บอสตัน ยูไนเต็ด | |
| 09-30 21:00 | ซาลิสบิวริ่ | 0-0(0-0) | สลอค ทาวน์ | |
| 09-30 21:00 | สตัวร์บริดจ์ | 2-0(1-0) | มิกเคิลโอเวอร์ สปอตส์ | |
| 09-30 21:00 | ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด | 5-0(5-0) | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | |
| 09-30 21:00 | เวย์เม้าท์ | 1-2(0-1) | บาธ ซิตี้ | |
| 09-30 21:00 | Whitby Town | 1-0(0-0) | Morpeth Town | |
| 09-30 21:00 | Winchester City | 0-2(0-0) | เมดสโตน ยูไนเต็ด | |
| 09-30 21:00 | วอร์ทติ้ง | 2-1(0-1) | ไวท์ฮอว์ก | |
| 09-30 21:00 | เยโอวิล | 2-0(2-0) | Didcot Town | |
| 09-30 21:00 | Ramsgate | 2-1(0-0) | Frome Town | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 09-19 01:30 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 2-1(1-1) | Ware | |
| 09-19 01:45 | อเวเลย์ | 4-0(1-0) | คิงส์ ลินน์ | |
| 09-19 01:45 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1-3(1-1) | Peterborough Sports | |
| 09-19 01:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1-1(1-1) | บลายท์ สปราตันส์ | |
| 09-20 01:45 | Taunton Town | 1-2(0-1) | Merthyr Town | |
| 09-20 01:45 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1-3(0-2) | Margate | |
| 09-20 01:45 | Atherton Collieries | 1-3(1-2) | แอชตัน ยูไนเต็ด | |
| 09-20 01:45 | Wroxham | 3-4(2-3) | บาร์ตัน โรเวอร์ | |
| 09-20 01:45 | Marine | 2-1(1-0) | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | |
| 09-20 01:45 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 3-1(0-1) | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | |
| 09-20 01:45 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 3-1(3-0) | Runcorn Linnets | |
| 09-20 01:45 | บิกเกิลส์เวด ทาวน์ | 3-1(2-1) | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | |
| 09-20 01:45 | AFC Emley | 1-1(0-0) | Mossley AFC | |
| 09-20 01:45 | เบรนทรี ทาวน์ | 1-1(0-1) | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | |
| 09-20 01:45 | Frome Town | 2-1(1-0) | Plymouth Parkway | |
| 09-20 01:45 | Scarborough Athletic | 3-0(1-0) | ฟาสเลย์ เซลติก | |
| 09-20 01:45 | Cray Valley PM | 3-3(1-1) | Northwood | |
| 09-20 01:45 | Winchester City | 4-1(1-1) | เร้ดดิ้ง ทาวน์ | |
| 09-20 01:45 | มาร์โลว์ | 1-3(0-2) | Horsham | |
| 09-20 01:45 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 6-0(2-0) | วินเกท แอนด์ ฟินช์ลีย์ | |
| 09-21 01:45 | Ramsgate | 2-2(1-0) | Cray Wanderers | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 09-16 01:45 | Ascot United | 1-2(0-1) | เลเวส | |
| 09-16 01:45 | ดาร์ลิงตัน | 3-1(1-1) | เวิร์คคิงตัน | |
| 09-16 01:45 | Merthyr Town | 1-1(0-0) | Taunton Town | |
| 09-16 18:30 | Tadcaster Albion | 1-3(1-0) | เชสเตอร์ | |
| 09-16 21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 2-2(2-1) | Atherton Collieries | |
| 09-16 21:00 | บาร์เวลล์ | 1-2(1-1) | Bromsgrove Sporting | |
| 09-16 21:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 3-3(1-2) | บิกเกิลส์เวด ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 1-1(1-0) | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | |
| 09-16 21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 4-0(2-0) | เลมิงตัน | |
| 09-16 21:00 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 2-1(1-1) | ฮาแวนท์ | |
| 09-16 21:00 | Brightlingsea Regent | 1-3(1-2) | บิลเลริเคย์ ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 1-1(1-0) | เบรนทรี ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | ชิพเพนแฮม | 1-4(0-1) | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | Cleethorpes Town | 2-4(1-2) | อัลเฟรตัน ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | Coalville Town | 2-1(0-0) | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | |
| 09-16 21:00 | ดาร์ทฟอร์ด | 2-3(1-1) | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | |
| 09-16 21:00 | อีสต์บอร์น | 0-1(0-1) | วอร์ทติ้ง | |
| 09-16 21:00 | Eastbourne United | 1-3(1-1) | Berkhamsted FC | |
| 09-16 21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 3-0(3-0) | Felixstowe & Walton United | |
| 09-16 21:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 1-1(1-0) | Scarborough Athletic | |
| 09-16 21:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 0-3(0-1) | AFC Totton | |
| 09-16 21:00 | Gosport Borough | 3-0(2-0) | Cribbs | |
| 09-16 21:00 | Halesowen Town | 5-2(2-0) | Alvechurch | |
| 09-16 21:00 | Hashtag United | 0-1(0-0) | Needham Market | |
| 09-16 21:00 | แมนเชสเตอร์ FC | 0-4(0-1) | Warrington Rylands | |
| 09-16 21:00 | ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 0-2(0-1) | สลอค ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | เฮเรฟอร์ด | 2-0(1-0) | Anstey Nomads | |
| 09-16 21:00 | Highworth Town | 1-3(0-1) | เวย์เม้าท์ | |
| 09-16 21:00 | Hitchin Town | 3-0(1-0) | AFC Sudbury | |
| 09-16 21:00 | Horndean | 0-3(0-1) | พูล ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | ไฮด์ ยูไนเตด | 2-1(0-0) | Albion Sports | |
| 09-16 21:00 | คิงส์ ลินน์ | 0-0(0-0) | อเวเลย์ | |
| 09-16 21:00 | Knaphill FC | 0-1(0-0) | Hanworth Villa | |
| 09-16 21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 4-1(4-0) | Marske United | |
| 09-16 21:00 | Larkhall Athletic | 2-3(2-0) | บาธ ซิตี้ | |
| 09-16 21:00 | เลสตัน | 1-2(0-0) | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | |
| 09-16 21:00 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด | 0-3(0-0) | Worksop Town | |
| 09-16 21:00 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ | 2-0(1-0) | Buxton FC | |
| 09-16 21:00 | Margate | 2-2(0-1) | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | |
| 09-16 21:00 | มิกเคิลโอเวอร์ สปอตส์ | 3-1(1-0) | Spalding United | |
| 09-16 21:00 | Morpeth Town | 3-0(2-0) | เซาธ์ปอร์ท | |
| 09-16 21:00 | Mousehole | 0-5(0-2) | ซาลิสบิวริ่ | |
| 09-16 21:00 | Peterborough Sports | 0-0(0-0) | เรดดิตช์ ยูไนเตด | |
| 09-16 21:00 | Plymouth Parkway | 2-2(0-0) | Frome Town | |
| 09-16 21:00 | เร้ดดิ้ง ทาวน์ | 1-1(0-1) | Winchester City | |
| 09-16 21:00 | Royston Town | 1-3(1-3) | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | Rushall Olympic | 3-2(1-0) | คาร์เทน ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0-0(0-0) | แบล็คเลย์ ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | Sheppey United | 3-0(1-0) | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | แทมเวิร์ธ | 2-1(0-1) | Harborough Town | |
| 09-16 21:00 | Ware | 3-3(1-2) | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | |
| 09-16 21:00 | วาริงตัน ทาวน์ FC | 2-3(2-2) | ครูซอน | |
| 09-16 21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 2-0(2-0) | ทรูโร ซิตี้ | |
| 09-16 21:00 | Whitby Town | 2-1(2-1) | Prescot Cables | |
| 09-16 21:00 | Wimborne Town | 0-3(0-2) | ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด | |
| 09-16 21:00 | Witham Town | 1-5(0-2) | AFC Hornchurch | |
| 09-16 21:00 | วอร์เซสเตอร์ ซิตี้ | 0-2(0-0) | ลีค ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | เยโอวิล | 7-1(2-0) | AFC Stoneham | |
| 09-16 21:00 | บาร์ตัน โรเวอร์ | 1-1 | Wroxham | |
| 09-16 21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 2-3 | Gorleston | |
| 09-16 21:00 | คาร์ชาลตั้น | 4-0(1-0) | Kingstonian | |
| 09-16 21:00 | Haringey Borough | 4-2(2-1) | Tonbridge Angels | |
| 09-16 21:00 | Horsham | 2-2(2-1) | มาร์โลว์ | |
| 09-16 21:00 | Mossley AFC | 1-1 | AFC Emley | |
| 09-16 21:00 | Nantwich Town | 2-1(1-0) | บานบุรี ยูไนเต็ด | |
| 09-16 21:00 | Northwood | 2-2(1-2) | Cray Valley PM | |
| 09-16 21:00 | Runcorn Linnets | 1-1(1-0) | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | |
| 09-16 21:00 | Southall FC | 1-2(0-1) | แฮมตัน & ลิชมอนด์ | |
| 09-16 21:00 | South Shields | 2-0(0-0) | Bishop Auckland | |
| 09-16 21:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 2-2(0-0) | Marine | |
| 09-16 21:00 | Steyning Town | 1-4(1-2) | เมดสโตน ยูไนเต็ด | |
| 09-16 21:00 | สตัวร์บริดจ์ | 2-0(1-0) | มัตล็อค ทาวน์ | |
| 09-16 21:00 | ไวท์ฮอว์ก | 4-0(2-0) | Redhill | |
| 09-16 21:00 | เค็ทเทอริ่ง | 1-0(1-0) | Sporting Khalsa | |
| 09-16 21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 3-2(1-0) | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | |
| 09-16 21:00 | Farnham Town | 1-2(0-2) | Chesham United | |
| 09-16 21:00 | Didcot Town | 2-0(0-0) | Bristol Manor Farm | |
| 09-17 21:00 | Biggleswade FC | 1-2(1-2) | เคมบริดจ์ ซิตี้ | |
| 09-17 21:00 | Cray Wanderers | 2-2(0-0) | Ramsgate | |
| 09-17 21:00 | วินเกท แอนด์ ฟินช์ลีย์ | 0-0(0-0) | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 09-06 01:30 | West Auckland Town | 1-2(0-1) | Bishop Auckland | |
| 09-06 01:45 | Runcorn Linnets | 1-1(0-0) | Charnock Richard | |
| 09-06 01:45 | Marine | 3-0(1-0) | กุยเซลีย์ | |
| 09-06 01:45 | AFC Emley | 4-1(2-1) | Widnes FC | |
| 09-06 01:45 | Shifnal Town | 1-2(0-0) | Nantwich Town | |
| 09-06 01:45 | มัตล็อค ทาวน์ | 5-2(3-2) | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | |
| 09-06 01:45 | Walthamstow | 0-5(0-1) | เบดฟอร์ด ทาวน์ | |
| 09-06 01:45 | Wroxham | 3-0(2-0) | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | |
| 09-06 01:45 | Haringey Borough | 2-1(1-0) | ดัลลิช แฮมเลต | |
| 09-06 01:45 | คาร์ชาลตั้น | 4-1(2-0) | Lancing | |
| 09-06 01:45 | Horsham | 2-1(1-1) | เลเธอร์เฮด | |
| 09-06 01:45 | ไวท์ฮอว์ก | 2-1(2-0) | Sevenoaks Town | |
| 09-06 01:45 | Northwood | 1-0(0-0) | Binfield | |
| 09-06 01:45 | Steyning Town | 3-2(1-1) | Hadley | |
| 09-06 01:45 | บีคอนส์ฟิลด์ | 2-3(2-0) | Southall FC | |
| 09-07 01:45 | Darlaston Town | 1-1(0-0) | Sporting Khalsa | |
| 09-07 01:45 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 2-1(1-0) | Erith & Belvedere | |
2023-2024เอฟเอคัพหมายกำหนดการ: รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
| 09-02 01:45 | Laverstock & Ford | 2-7(0-2) | Gosport Borough | |
| 09-02 01:45 | Goole AFC | 0-6(0-2) | Whitby Town | |
| 09-02 21:00 | Bishop Auckland | 0-0(0-0) | West Auckland Town | |
| 09-02 21:00 | Charnock Richard | 2-2(1-0) | Runcorn Linnets | |
| 09-02 21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 3-1(1-1) | Dunston UTS | |
| 09-02 21:00 | Prescot Cables | 4-2(3-0) | นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด | |
| 09-02 21:00 | Clitheroe | 1-2(0-2) | ไฮด์ ยูไนเตด | |
| 09-02 21:00 | Guisborough Town | 0-4(0-2) | Atherton Collieries | |
| 09-02 21:00 | Consett AFC | 0-2(0-1) | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | |
| 09-02 21:00 | Ossett United | 0-3(0-1) | Marske United | |
| 09-02 21:00 | Warrington Rylands | 1-0(0-0) | Stockton Town | |
| 09-02 21:00 | Bamber Bridge | 0-4(0-2) | Mossley AFC | |
| 09-02 21:00 | บริกเฮาส์ ทาวน์ | 2-4(0-2) | Albion Sports | |
| 09-02 21:00 | กุยเซลีย์ | 0-0(0-0) | Marine | |
| 09-02 21:00 | เวิร์คคิงตัน | 6-0(2-0) | Prestwich Heys | |
| 09-02 21:00 | Tadcaster Albion | 2-1(1-0) | Heaton Stannington | |
| 09-02 21:00 | Morpeth Town | 3-2(1-1) | Radcliffe FC | |
| 09-02 21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 2-1(1-1) | Witton Albion | |
| 09-02 21:00 | Nantwich Town | 1-1(1-1) | Shifnal Town | |
| 09-02 21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 5-0(3-0) | Boldmere St Michaels | |
| 09-02 21:00 | Cleethorpes Town | 2-1(1-0) | Hinckley Leicester Road | |
| 09-02 21:00 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด | 2-0(1-0) | Kidsgrove Athletic | |
| 09-02 21:00 | Sporting Khalsa | 2-2(2-1) | Darlaston Town | |
| 09-02 21:00 | รักบี้ ทาวน์ | 0-2(0-1) | บาร์เวลล์ | |
| 09-02 21:00 | Worksop Town | 4-1(2-0) | เชฟฟิลด์ FC | |
| 09-02 21:00 | Ashby Ivanhoe | 0-2(0-1) | Bromsgrove Sporting | |
| 09-02 21:00 | Sherwood Colliery | 1-2(1-0) | วอร์เซสเตอร์ ซิตี้ | |
| 09-02 21:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 2-0(2-0) | Atherstone Town | |
| 09-02 21:00 | เลมิงตัน | 2-0(0-0) | Coleshill Town | |
| 09-02 21:00 | Alvechurch | 1-0(1-0) | Basford United F.C. | |
| 09-02 21:00 | มิกเคิลโอเวอร์ สปอตส์ | 3-0(0-0) | Ilkeston Town | |
| 09-02 21:00 | Halesowen Town | 7-0(3-0) | Rugby Borough | |
| 09-02 21:00 | เทลฟอร์ด | 0-1(0-0) | Coalville Town | |
| 09-02 21:00 | นูเนียตัน ทาวน์ | 1-2(1-2) | คาร์เทน ทาวน์ | |
| 09-02 21:00 | Harborough Town | 3-1(0-0) | Stamford AFC | |
| 09-02 21:00 | Long Eaton United | 1-3(1-1) | สตัวร์บริดจ์ | |
| 09-02 21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1-1(1-0) | มัตล็อค ทาวน์ | |
| 09-02 21:00 | ลีค ทาวน์ | 5-0(1-0) | Grimsby Borough | |
| 09-02 21:00 | Kirkley & Pakefield | 1-2(1-1) | Witham Town | |
| 09-02 21:00 | AFC Hornchurch | 5-0(0-0) | Fakenham Town | |
| 09-02 21:00 | Heybridge Swifts | 1-3(1-0) | Gorleston | |
| 09-02 21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 0-0(0-0) | Walthamstow | |
| 09-02 21:00 | Hitchin Town | 2-1(0-1) | Welwyn Garden City | |
| 09-02 21:00 | Hullbridge Sports | 0-1(0-1) | เค็ทเทอริ่ง | |
| 09-02 21:00 | เลยตัน ทาวน์ | 1-6(0-2) | เคมบริดจ์ ซิตี้ | |
| 09-02 21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 1-1(0-1) | Wroxham | |
| 09-02 21:00 | บิลเลริเคย์ ทาวน์ | 7-0(2-0) | Stowmarket Town | |
| 09-02 21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 3-0(2-0) | Potters Bar Town | |
| 09-02 21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 5-1(2-0) | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | |
| 09-02 21:00 | Mildenhall Town | 0-5(0-1) | AFC Sudbury | |
| 09-02 21:00 | Hashtag United | 1-0(0-0) | เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ | |
| 09-02 21:00 | FC Romania | 0-3(0-1) | Needham Market | |
| 09-02 21:00 | Royston Town | 1-0(0-0) | Cheshunt | |
| 09-02 21:00 | เลสตัน | 2-1(2-0) | St Ives Town | |
| 09-02 21:00 | Brightlingsea Regent | 2-0(1-0) | Sawbridgeworth Town | |
| 09-02 21:00 | ดัลลิช แฮมเลต | 1-1(1-0) | Haringey Borough | |
| 09-02 21:00 | Berkhamsted FC | 5-4(2-1) | Beckenham Town | |
| 09-02 21:00 | Walton & Hersham | 1-3(0-2) | Chesham United | |
| 09-02 21:00 | Whitstable Town | 2-3(0-2) | วินเกท แอนด์ ฟินช์ลีย์ | |
| 09-02 21:00 | แชแทม ทาวน์ | 1-5(0-2) | Ramsgate | |
| 09-02 21:00 | เฮนดอน | 2-3(1-0) | Margate | |
| 09-02 21:00 | Hartley Wintney | 0-4(0-1) | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | |
| 09-02 21:00 | Sheppey United | 3-1(0-0) | Kennington | |
| 09-02 21:00 | Lancing | 1-1(1-0) | คาร์ชาลตั้น | |
| 09-02 21:00 | Hythe Town | 0-2(0-1) | Hanworth Villa | |
| 09-02 21:00 | Cray Wanderers | 5-1(2-0) | Newhaven | |
| 09-02 21:00 | Sevenoaks Town | 0-0(0-0) | ไวท์ฮอว์ก | |
| 09-02 21:00 | ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 2-1(0-0) | Chertsey Town | |
| 09-02 21:00 | มาร์โลว์ | 2-0(1-0) | Croydon | |
| 09-02 21:00 | Binfield | 2-2(0-0) | Northwood | |
| 09-02 21:00 | Hadley | 0-0(0-0) | Steyning Town | |
| 09-02 21:00 | Southall FC | 2-2(1-0) | บีคอนส์ฟิลด์ | |
| 09-02 21:00 | Faversham Town | 0-4(0-1) | เลเวส | |
| 09-02 21:00 | Ascot United | 1-0(0-0) | Westfield FC | |
| 09-02 21:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 0-2(0-1) | แบรคเนล์ล ทาวน์ | |
| 09-02 21:00 | AFC Stoneham | 5-4(1-3) | บาซิงสโตค | |
| 09-02 21:00 | Swindon Supermarine | 1-2(0-1) | Cribbs | |
| 09-02 21:00 | Mousehole | 5-3(3-1) | เบชลี่ย์ | |
| 09-02 21:00 | AFC Totton | 5-1(1-1) | Sholing FC | |
| 09-02 21:00 | Winchester City | 3-2(1-0) | เอเวสแฮม | |
| 09-02 21:00 | พูล ทาวน์ | 3-0(2-0) | Barnstaple Town | |
| 09-02 21:00 | Horndean | 3-0(2-0) | Bideford AFC | |
| 09-02 21:00 | Frome Town | 3-1(1-0) | Clevedon Town | |
| 09-02 21:00 | เร้ดดิ้ง ทาวน์ | 3-1(2-0) | Shaftesbury Town | |
| 09-02 21:00 | ซาลิสบิวริ่ | 3-2(1-1) | Bridgwater Town | |
| 09-02 21:00 | Bishop\s Cleeve | 2-3(0-3) | Bristol Manor Farm | |
| 09-02 21:00 | Larkhall Athletic | 3-0(2-0) | Moneyfields | |
| 09-02 21:00 | Merthyr Town | 5-1(4-0) | เยท ทาวน์ | |
| 09-02 21:00 | Plymouth Parkway | 2-0(1-0) | ดอร์เชสเตอร์ | |
| 09-02 21:00 | แมนเชสเตอร์ FC | 1-0(0-0) | Barnoldswick Town | |
| 09-02 21:00 | Widnes FC | 1-1(0-0) | AFC Emley | |
| 09-02 21:00 | Anstey Nomads | 3-0(3-0) | Hanley Town | |
| 09-02 21:00 | สแตรทฟอร์ด ทาว์น | 1-2(0-1) | Spalding United | |
| 09-02 21:00 | บาร์ตัน โรเวอร์ | 2-1(2-1) | Milton Keynes Irish | |
| 09-02 21:00 | Ware | 3-2(1-1) | Dereham Town | |
| 09-02 21:00 | Woodford Town | 1-4(0-1) | Felixstowe & Walton United | |
| 09-02 21:00 | บิกเกิลส์เวด ทาวน์ | 5-1(4-0) | New Salamis FC | |
| 09-02 21:00 | Eastbourne United | 2-1(0-0) | Epsom & Ewell | |
| 09-02 21:00 | Redhill | 1-0(1-0) | Herne Bay | |
| 09-02 21:00 | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ | 2-0(1-0) | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | |
| 09-02 21:00 | เลเธอร์เฮด | 0-0(0-0) | Horsham | |
| 09-02 21:00 | Okehampton Argyle | 1-3(0-1) | Highworth Town | |
| 09-02 21:00 | Knaphill FC | 1-0(1-0) | Hanwell Town | |
| 09-02 21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 4-0(3-0) | Petersfield Town | |
| 09-02 21:00 | ติเวอร์ตัน | 0-1(0-0) | Wimborne Town | |
| 09-03 21:00 | Erith & Belvedere | 0-0(0-0) | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | |
| 09-03 21:00 | Biggleswade FC | 8-0(3-0) | Maldon & Tiptree | |
| 09-03 21:00 | Whickham | 1-4(1-2) | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ | |
| 09-03 21:00 | Uxbridge | 0-3(0-2) | Cray Valley PM | |
| 09-03 21:00 | Kingstonian | 4-1(2-0) | Lydd Town | |
| 09-07 01:45 | Flackwell Heath | 1-2(1-2) | Farnham Town | |
| 09-14 01:45 | Didcot Town | 5-1(2-0) | Tadley Calleva | |
2023-2024เอฟเอคัพตาราง,ประตูรวม,แอสซิสต์
2023-2024เอฟเอคัพ
2023-2024เอฟเอคัพประตูรวม
2023-2024เอฟเอคัพแอสซิสต์
ยังไม่มีความคิดเห็น ขอพูดสักสองสามคำ...