2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 34รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
34 | 05-24 22:00 | FC Bdin Vidin | VS | Sportist Svoge | |
34 | 05-24 22:00 | เบลาสิต้า เปทริท | VS | CSKA 1948 Sofia II | |
34 | 05-24 22:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | VS | Yantra Gabrovo | |
34 | 05-24 22:00 | FC Dobrudzha | VS | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
34 | 05-24 22:00 | FC Dunav Ruse | VS | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
34 | 05-24 22:00 | Marek Dupnitza | VS | Strumska Slava | |
34 | 05-24 22:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | VS | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
34 | 05-24 22:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | VS | Chernomorets Balchik | |
34 | 05-24 22:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | VS | สปาร์ตัก เพลเวน | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 33รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
33 | 05-18 22:00 | Chernomorets Balchik | 2-0(1-0) | FC Dunav Ruse | |
33 | 05-18 22:00 | CSKA 1948 Sofia II | 3-1(0-0) | FC Bdin Vidin | |
33 | 05-18 22:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 2-2(2-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
33 | 05-18 22:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 1-4(0-2) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
33 | 05-18 22:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-1(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
33 | 05-18 22:00 | Sportist Svoge | 1-0(1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
33 | 05-20 19:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | VS | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
33 | 05-20 19:00 | Strumska Slava | VS | FC Dobrudzha | |
33 | 05-20 19:00 | Yantra Gabrovo | VS | Marek Dupnitza | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 32รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
32 | 05-11 22:00 | FC Bdin Vidin | 0-1(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
32 | 05-11 22:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-2(0-1) | CSKA 1948 Sofia II | |
32 | 05-11 22:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0-2(0-1) | Chernomorets Balchik | |
32 | 05-11 22:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2-1(1-1) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
32 | 05-12 22:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 2-0(0-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
32 | 05-12 22:00 | FC Dunav Ruse | 1-1(1-1) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
32 | 05-12 22:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-2(0-0) | Strumska Slava | |
32 | 05-12 22:00 | Yantra Gabrovo | 1-1(1-1) | Sportist Svoge | |
32 | 05-13 19:00 | Marek Dupnitza | 2-1(1-1) | FC Dobrudzha | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 31รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
31 | 05-02 22:00 | Chernomorets Balchik | 4-1(1-0) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
31 | 05-02 22:00 | CSKA 1948 Sofia II | 0-0(0-0) | Yantra Gabrovo | |
31 | 05-02 22:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 2-1(1-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
31 | 05-02 22:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 5-0(3-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
31 | 05-02 22:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 1-2(1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
31 | 05-02 22:00 | Strumska Slava | 2-0(1-0) | FC Dunav Ruse | |
31 | 05-03 19:30 | FC Dobrudzha | 0-0(0-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
31 | 05-03 22:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 2-2(2-1) | FC Bdin Vidin | |
31 | 05-03 22:00 | Sportist Svoge | 3-1(0-1) | Marek Dupnitza | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 30รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
30 | 04-26 21:00 | Marek Dupnitza | 1-1(1-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
30 | 04-27 17:15 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-0(0-0) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
30 | 04-27 21:00 | FC Bdin Vidin | 0-1(0-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
30 | 04-27 21:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 3-0(2-0) | Chernomorets Balchik | |
30 | 04-27 21:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1(0-1) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
30 | 04-27 21:00 | FC Dunav Ruse | 2-0(0-0) | FC Dobrudzha | |
30 | 04-27 21:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 4-1(3-0) | Strumska Slava | |
30 | 04-27 21:00 | Sportist Svoge | 2-4(1-2) | CSKA 1948 Sofia II | |
30 | 04-27 21:00 | Yantra Gabrovo | 0-0(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 29รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
29 | 04-20 21:00 | Chernomorets Balchik | 6-0(1-0) | FC Bdin Vidin | |
29 | 04-20 21:00 | FC Dobrudzha | 4-1(1-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
29 | 04-20 21:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 2-0(0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
29 | 04-20 21:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1-3(0-1) | เบลาสิต้า เปทริท | |
29 | 04-20 21:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-1(0-0) | Sportist Svoge | |
29 | 04-20 21:00 | Strumska Slava | 1-2(1-1) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
29 | 04-21 21:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 2-1(0-0) | Yantra Gabrovo | |
29 | 04-22 21:00 | CSKA 1948 Sofia II | 0-1(0-0) | Marek Dupnitza | |
29 | 04-22 21:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-2(0-2) | FC Dunav Ruse | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 28รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
28 | 04-12 19:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2-1(2-0) | FC Dobrudzha | |
28 | 04-13 19:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0-2(0-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
28 | 04-13 21:00 | FC Bdin Vidin | 2-3(1-2) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
28 | 04-13 21:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 2-0(2-0) | Strumska Slava | |
28 | 04-13 21:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-0(2-0) | Chernomorets Balchik | |
28 | 04-13 21:00 | Marek Dupnitza | 1-1(1-0) | FC Dunav Ruse | |
28 | 04-13 21:00 | Sportist Svoge | 1-0(1-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
28 | 04-13 21:00 | Yantra Gabrovo | 1-2(0-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
28 | 04-16 21:00 | CSKA 1948 Sofia II | 1-1(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 27รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
27 | 04-05 21:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-2(0-2) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
27 | 04-06 21:00 | Chernomorets Balchik | 2-1(1-0) | Yantra Gabrovo | |
27 | 04-06 21:00 | FC Dunav Ruse | 2-1(1-1) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
27 | 04-06 21:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-0(0-0) | Sportist Svoge | |
27 | 04-06 21:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2-2(2-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
27 | 04-06 21:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-0(0-0) | Marek Dupnitza | |
27 | 04-06 21:00 | Strumska Slava | 2-0(1-0) | FC Bdin Vidin | |
27 | 04-07 21:00 | FC Dobrudzha | 1-0(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
27 | 04-08 21:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 2-2(1-2) | CSKA 1948 Sofia II | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 26รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
26 | 03-30 20:30 | FC Bdin Vidin | 0-1(0-0) | FC Dobrudzha | |
26 | 03-30 20:30 | เบลาสิต้า เปทริท | 1-2(1-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
26 | 03-30 20:30 | Marek Dupnitza | 1-0(0-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
26 | 03-30 20:30 | สปาร์ตัก วาร์นา | 3-1(1-0) | FC Dunav Ruse | |
26 | 03-31 21:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1(1-0) | Strumska Slava | |
26 | 03-31 21:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 1-1(1-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
26 | 03-31 21:00 | Sportist Svoge | 1-2(1-1) | Chernomorets Balchik | |
26 | 04-01 20:30 | Yantra Gabrovo | 2-1(1-1) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
26 | 04-01 21:00 | CSKA 1948 Sofia II | 1-0(0-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 25รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
25 | 03-15 18:45 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-0(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
25 | 03-15 20:30 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 0-0(0-0) | Marek Dupnitza | |
25 | 03-16 20:30 | Chernomorets Balchik | 1-3(0-1) | CSKA 1948 Sofia II | |
25 | 03-16 20:30 | FC Dobrudzha | 1-0(0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
25 | 03-16 20:30 | FC Dunav Ruse | 1-1(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
25 | 03-16 20:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0-2(0-1) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
25 | 03-16 20:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2-0(0-0) | Sportist Svoge | |
25 | 03-16 20:30 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-0(0-0) | FC Bdin Vidin | |
25 | 03-16 20:30 | Strumska Slava | 1-0(0-0) | Yantra Gabrovo | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 24รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
24 | 03-08 20:30 | Marek Dupnitza | 2-1(1-0) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
24 | 03-09 20:30 | FC Bdin Vidin | 0-0(0-0) | FC Dunav Ruse | |
24 | 03-09 20:30 | เบลาสิต้า เปทริท | 2-0(0-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
24 | 03-09 20:30 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1(0-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
24 | 03-09 20:30 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 3-0(1-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
24 | 03-09 20:30 | สปาร์ตัก เพลเวน | 2-1(1-1) | Chernomorets Balchik | |
24 | 03-09 20:30 | Sportist Svoge | 1-0(0-0) | Strumska Slava | |
24 | 03-09 20:30 | Yantra Gabrovo | 0-2(0-0) | FC Dobrudzha | |
24 | 03-10 20:30 | CSKA 1948 Sofia II | 0-2(0-0) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 23รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
23 | 03-02 20:30 | FC Dobrudzha | 2-1(2-0) | Sportist Svoge | |
23 | 03-02 20:30 | FC Dunav Ruse | 2-0(1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
23 | 03-02 20:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 2-1(0-1) | Marek Dupnitza | |
23 | 03-02 20:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 3-2(2-0) | FC Bdin Vidin | |
23 | 03-02 20:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1-0(1-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
23 | 03-02 20:30 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-0(1-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
23 | 03-04 17:15 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-2(1-1) | Yantra Gabrovo | |
23 | 03-04 20:30 | Chernomorets Balchik | 0-2(0-1) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
23 | 03-04 20:30 | Strumska Slava | 0-0(0-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 22รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
22 | 02-23 19:00 | FC Bdin Vidin | 0-1(0-0) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
22 | 02-24 19:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-0(1-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
22 | 02-24 19:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-1(1-0) | Chernomorets Balchik | |
22 | 02-24 19:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 2-1(1-0) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
22 | 02-24 19:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 1-0(0-0) | Strumska Slava | |
22 | 02-24 19:00 | Yantra Gabrovo | 2-1(0-1) | FC Dunav Ruse | |
22 | 02-25 17:00 | Marek Dupnitza | 1-0(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
22 | 02-25 19:00 | Sportist Svoge | 0-2(0-2) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
22 | 02-26 19:00 | CSKA 1948 Sofia II | 1-1(0-1) | FC Dobrudzha | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 21รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
21 | 02-16 19:45 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2-1(1-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
21 | 02-17 19:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 4-0(2-0) | FC Bdin Vidin | |
21 | 02-17 19:00 | Chernomorets Balchik | 0-2(0-1) | Marek Dupnitza | |
21 | 02-17 19:00 | FC Dobrudzha | 0-1(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
21 | 02-17 19:00 | FC Dunav Ruse | 1-1(0-1) | Sportist Svoge | |
21 | 02-17 19:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1-2(1-0) | Yantra Gabrovo | |
21 | 02-17 19:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2-0(1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
21 | 02-17 19:00 | Strumska Slava | 1-0(0-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
21 | 02-19 19:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2-1(1-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 20รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
20 | 12-10 19:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-3(0-2) | เบลาสิต้า เปทริท | |
20 | 12-10 19:00 | Chernomorets Balchik | 1-1(0-0) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
20 | 12-10 19:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-0(0-0) | Strumska Slava | |
20 | 12-10 19:00 | Marek Dupnitza | 1-0(0-0) | FC Bdin Vidin | |
20 | 12-10 19:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-1(0-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
20 | 12-10 19:00 | Sportist Svoge | 1-0(0-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
20 | 12-11 17:15 | Yantra Gabrovo | 2-1(2-0) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
20 | 12-11 19:00 | CSKA 1948 Sofia II | 3-0(1-0) | FC Dunav Ruse | |
20 | 12-11 19:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 1-1(1-1) | FC Dobrudzha | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 19รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
19 | 12-01 19:00 | FC Dobrudzha | 0-1(0-1) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
19 | 12-02 19:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 0-0(0-0) | Yantra Gabrovo | |
19 | 12-02 19:00 | FC Dunav Ruse | 0-1(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
19 | 12-02 19:00 | Strumska Slava | 2-2(0-1) | Chernomorets Balchik | |
19 | 12-03 19:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1-0(1-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
19 | 12-03 19:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2-2(1-2) | Sportist Svoge | |
19 | 12-04 19:00 | FC Bdin Vidin | 1-0(1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
19 | 12-04 19:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-0(0-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
19 | 12-04 22:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2-1(0-1) | Marek Dupnitza | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 18รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
18 | 11-25 19:30 | Chernomorets Balchik | 1-3(1-0) | FC Dobrudzha | |
18 | 11-25 19:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-1(0-0) | Strumska Slava | |
18 | 11-25 19:30 | สปาร์ตัก เพลเวน | 2-0(2-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
18 | 11-25 19:30 | Sportist Svoge | 1-1(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
18 | 11-27 21:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-0(0-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
18 | 11-29 19:30 | Marek Dupnitza | 3-1(1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
18 | 12-07 17:00 | CSKA 1948 Sofia II | 0-5(0-2) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
18 | 12-15 19:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 2-0(1-0) | FC Dunav Ruse | |
18 | 12-17 19:00 | Yantra Gabrovo | 2-0(1-0) | FC Bdin Vidin | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 17รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
17 | 11-10 19:30 | CSKA 1948 Sofia II | 0-0(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
17 | 11-11 19:30 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 1-0(0-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
17 | 11-11 19:30 | Yantra Gabrovo | 1-1(0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
17 | 11-12 19:30 | Chernomorets Balchik | 0-2(0-1) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
17 | 11-12 19:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-0(1-0) | FC Dunav Ruse | |
17 | 11-12 19:30 | สปาร์ตัก เพลเวน | 2-1(2-1) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
17 | 11-12 19:30 | Strumska Slava | 0-0(0-0) | Marek Dupnitza | |
17 | 11-12 19:30 | Sportist Svoge | 2-0(0-0) | FC Bdin Vidin | |
17 | 11-13 22:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2-2(1-1) | FC Dobrudzha | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 16รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
16 | 11-03 19:30 | FC Bdin Vidin | 1-1(1-1) | CSKA 1948 Sofia II | |
16 | 11-03 19:30 | เบลาสิต้า เปทริท | 0-2(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
16 | 11-03 19:30 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-2(0-1) | Sportist Svoge | |
16 | 11-03 19:30 | FC Dobrudzha | 0-2(0-0) | Strumska Slava | |
16 | 11-03 19:30 | Marek Dupnitza | 1-1(0-0) | Yantra Gabrovo | |
16 | 11-03 22:30 | FC Dunav Ruse | 2-0(2-0) | Chernomorets Balchik | |
16 | 11-07 17:15 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-0(0-0) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
16 | 11-07 19:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1-0(0-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
16 | 11-07 19:30 | สปาร์ตัก วาร์นา | 4-0(1-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 15รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
15 | 10-25 18:45 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-2(1-1) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
15 | 10-27 20:00 | Chernomorets Balchik | 1-0(0-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
15 | 10-27 20:00 | CSKA 1948 Sofia II | 1-0(0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
15 | 10-27 20:00 | FC Dobrudzha | 6-2(4-1) | Marek Dupnitza | |
15 | 10-27 20:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 4-1(1-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
15 | 10-27 20:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-1(0-0) | FC Dunav Ruse | |
15 | 10-27 20:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-0(0-0) | FC Bdin Vidin | |
15 | 10-27 20:00 | Strumska Slava | 0-0(0-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
15 | 10-27 20:00 | Sportist Svoge | 0-0(0-0) | Yantra Gabrovo | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 14รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
14 | 10-20 20:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 0-1(0-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
14 | 10-20 20:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | 4-0(3-0) | Chernomorets Balchik | |
14 | 10-21 20:00 | FC Bdin Vidin | 0-2(0-1) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
14 | 10-21 20:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 3-0(1-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
14 | 10-21 20:00 | Marek Dupnitza | 2-0(1-0) | Sportist Svoge | |
14 | 10-21 20:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1-2(1-0) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
14 | 10-22 20:00 | FC Dunav Ruse | 1-0(1-0) | Strumska Slava | |
14 | 10-22 20:00 | Yantra Gabrovo | 0-1(0-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
14 | 10-23 20:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2-0(1-0) | FC Dobrudzha | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 13รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
13 | 10-06 20:00 | CSKA 1948 Sofia II | 1-1(0-1) | Sportist Svoge | |
13 | 10-07 20:00 | FC Dobrudzha | 3-0(1-0) | FC Dunav Ruse | |
13 | 10-07 20:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-1(0-0) | FC Bdin Vidin | |
13 | 10-07 20:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-0(0-0) | Marek Dupnitza | |
13 | 10-08 20:00 | Chernomorets Balchik | 1-3(0-3) | เบลาสิต้า เปทริท | |
13 | 10-08 20:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-1(0-1) | Yantra Gabrovo | |
13 | 10-08 20:00 | Strumska Slava | 1-0(0-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
13 | 10-09 21:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1-1(1-1) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
13 | 11-23 19:30 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 0-1(0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 12รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
12 | 10-01 20:00 | FC Bdin Vidin | 0-0(0-0) | Chernomorets Balchik | |
12 | 10-01 20:00 | Marek Dupnitza | 0-0(0-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
12 | 10-02 20:00 | FC Dunav Ruse | 1-1(0-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
12 | 10-02 20:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1-0(0-0) | FC Dobrudzha | |
12 | 10-02 20:00 | Sportist Svoge | 1-0(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
12 | 10-02 22:59 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2-0(0-0) | Strumska Slava | |
12 | 10-03 20:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-1(1-1) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
12 | 10-03 21:30 | เบลาสิต้า เปทริท | 1-0(0-0) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
12 | 11-17 19:30 | Yantra Gabrovo | 1-1(1-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 11รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
11 | 09-26 18:15 | FC Dunav Ruse | 0-0(0-0) | Marek Dupnitza | |
11 | 09-27 21:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 1-0(0-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
11 | 09-27 21:00 | Strumska Slava | 1-0(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
11 | 09-27 22:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2-0(1-0) | FC Bdin Vidin | |
11 | 09-27 22:30 | Chernomorets Balchik | 0-0(0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
11 | 09-28 21:00 | FC Dobrudzha | 2-0(1-0) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
11 | 09-28 21:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 3-1(2-1) | Sportist Svoge | |
11 | 09-28 21:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 3-1(2-1) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
11 | 09-29 23:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-0(0-0) | Yantra Gabrovo | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 10รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
10 | 09-22 21:00 | Marek Dupnitza | 4-1(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
10 | 09-22 21:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0-1(0-1) | FC Dunav Ruse | |
10 | 09-23 21:00 | FC Bdin Vidin | 1-0(0-0) | Strumska Slava | |
10 | 09-23 21:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 1-1(0-1) | FC Dobrudzha | |
10 | 09-23 21:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 0-1(0-1) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
10 | 09-23 21:00 | CSKA 1948 Sofia II | 2-1(0-1) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
10 | 09-23 21:00 | Sportist Svoge | 0-1(0-1) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
10 | 09-23 21:00 | Yantra Gabrovo | 1-3(1-0) | Chernomorets Balchik | |
10 | 09-24 19:15 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-2(1-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 9รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
9 | 09-17 21:00 | Chernomorets Balchik | 2-0(1-0) | Sportist Svoge | |
9 | 09-17 21:00 | FC Dobrudzha | 1-0(1-0) | FC Bdin Vidin | |
9 | 09-17 21:00 | FC Dunav Ruse | 0-1(0-0) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
9 | 09-17 21:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 0-2(0-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
9 | 09-17 21:00 | Strumska Slava | 2-1(1-1) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
9 | 09-18 21:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0-1(0-1) | Marek Dupnitza | |
9 | 09-18 21:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2-0(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
9 | 09-18 22:59 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 3-0(0-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
9 | 09-19 21:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2-0(0-0) | Yantra Gabrovo | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 8รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
8 | 09-01 21:00 | FC Bdin Vidin | 1-2(0-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
8 | 09-01 21:00 | Marek Dupnitza | 1-0(0-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
8 | 09-01 21:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 4-1(1-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
8 | 09-02 21:00 | CSKA 1948 Sofia II | 2-1(2-1) | Chernomorets Balchik | |
8 | 09-03 21:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 0-1(0-1) | FC Dunav Ruse | |
8 | 09-03 21:00 | Sportist Svoge | 1-1(0-1) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
8 | 09-03 21:00 | Yantra Gabrovo | 3-2(2-2) | Strumska Slava | |
8 | 09-03 22:59 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2-0(1-0) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
8 | 09-04 21:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-0(1-0) | FC Dobrudzha | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 7รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
7 | 08-27 22:00 | FC Dobrudzha | 2-0(1-0) | Yantra Gabrovo | |
7 | 08-27 22:00 | FC Dunav Ruse | 1-1(0-0) | FC Bdin Vidin | |
7 | 08-27 22:00 | Strumska Slava | 1-1(0-1) | Sportist Svoge | |
7 | 08-27 22:59 | สปาร์ตัก วาร์นา | 4-0(1-0) | Marek Dupnitza | |
7 | 08-27 23:30 | Chernomorets Balchik | 0-1(0-1) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
7 | 08-28 22:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-1(0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
7 | 08-28 23:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-0(0-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
7 | 08-29 22:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 2-0(1-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
7 | 08-29 23:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-0(0-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 6รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
6 | 08-20 22:00 | FC Bdin Vidin | 0-1(0-1) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
6 | 08-20 22:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 2-0(1-0) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
6 | 08-20 22:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1(0-1) | FC Dunav Ruse | |
6 | 08-20 22:00 | Marek Dupnitza | 1-1(0-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
6 | 08-20 22:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-2(0-0) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
6 | 08-20 22:00 | Sportist Svoge | 2-2(0-1) | FC Dobrudzha | |
6 | 08-21 22:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 1-0(0-0) | Chernomorets Balchik | |
6 | 08-22 22:00 | CSKA 1948 Sofia II | 0-2(0-0) | Strumska Slava | |
6 | 08-22 22:00 | Yantra Gabrovo | 3-2(1-0) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 5รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
5 | 08-13 22:00 | FC Dunav Ruse | 0-3(0-0) | Yantra Gabrovo | |
5 | 08-13 22:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 3-3(2-2) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
5 | 08-13 22:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2-1(1-1) | Sportist Svoge | |
5 | 08-13 22:00 | Strumska Slava | 2-0(1-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
5 | 08-13 22:59 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-0(1-0) | FC Bdin Vidin | |
5 | 08-13 23:30 | Chernomorets Balchik | 3-0(3-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
5 | 08-14 23:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 3-2(2-1) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
5 | 08-15 22:00 | FC Dobrudzha | 0-0(0-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
5 | 08-15 22:30 | เบลาสิต้า เปทริท | 0-0(0-0) | Marek Dupnitza | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 4รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
4 | 08-04 22:00 | FC Bdin Vidin | 1-0(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
4 | 08-05 22:00 | Marek Dupnitza | 1-0(0-0) | Chernomorets Balchik | |
4 | 08-05 22:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 3-0(1-0) | FC Dobrudzha | |
4 | 08-05 22:00 | Sportist Svoge | 0-1(0-1) | FC Dunav Ruse | |
4 | 08-05 22:00 | Yantra Gabrovo | 4-1(2-1) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
4 | 08-05 23:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-1(0-1) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
4 | 08-06 22:00 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 1-0(0-0) | Strumska Slava | |
4 | 08-08 21:45 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 0-0(0-0) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
4 | 08-08 22:00 | CSKA 1948 Sofia II | 2-3(1-3) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 3รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
3 | 07-28 22:30 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2-1(1-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
3 | 07-29 22:30 | FC Bdin Vidin | 0-1(0-0) | Marek Dupnitza | |
3 | 07-29 22:30 | FC Dobrudzha | 1-0(1-0) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
3 | 07-29 22:30 | FC Dunav Ruse | 0-2(0-1) | CSKA 1948 Sofia II | |
3 | 07-29 22:30 | Strumska Slava | 2-3(0-1) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
3 | 07-30 00:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 1-1(0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | |
3 | 07-30 00:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1-0(0-0) | Chernomorets Balchik | |
3 | 07-30 22:59 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-0(0-0) | Yantra Gabrovo | |
3 | 07-31 22:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 3-1(1-1) | Sportist Svoge | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 2รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
2 | 07-20 22:30 | Yantra Gabrovo | 2-1(0-0) | เบลาสิต้า เปทริท | |
2 | 07-22 22:30 | CSKA 1948 Sofia II | 3-1(1-1) | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
2 | 07-22 22:30 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-2(0-1) | FC Dunav Ruse | |
2 | 07-22 22:30 | Sportist Svoge | 2-0(0-0) | สปาร์ตัก วาร์นา | |
2 | 07-22 23:30 | Chernomorets Balchik | 0-0(0-0) | Strumska Slava | |
2 | 07-22 23:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-1(1-0) | FC Dobrudzha | |
2 | 07-23 22:30 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-1(2-0) | FC Bdin Vidin | |
2 | 07-23 22:30 | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | 1-2(0-1) | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
2 | 07-23 22:30 | Marek Dupnitza | 0-0(0-0) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองหมายกำหนดการ: 1รอบ
รอบ | เวลา | เหย้า | ผลลัพธ์ | เยือน | สถิติ |
1 | 07-15 22:30 | FC Bdin Vidin | 0-0(0-0) | Yantra Gabrovo | |
1 | 07-15 22:30 | เบลาสิต้า เปทริท | 3-1(2-0) | Sportist Svoge | |
1 | 07-15 22:30 | FC Dobrudzha | 4-0(2-0) | Chernomorets Balchik | |
1 | 07-15 22:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 2-1(1-0) | สปาร์ตัก เพลเวน | |
1 | 07-15 22:30 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2-0(1-0) | ลิเท็กซ์ โลเวช | |
1 | 07-15 22:30 | Strumska Slava | 3-2(1-1) | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
1 | 07-16 22:30 | FC Dunav Ruse | 2-2(1-1) | ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) | |
1 | 07-16 22:59 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2-1(0-0) | CSKA 1948 Sofia II | |
1 | 07-18 22:30 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 0-2(0-2) | Marek Dupnitza | |
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองตาราง,ประตูรวม,แอสซิสต์
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สอง
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองตาราง
2023-2024บัลแกเรีย ลีกที่สองประตูรวม
ยังไม่มีความคิดเห็น ขอพูดสักสองสามคำ...