Wed,17 Apr ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

00:10 FIN CUP Gnistan O35 1-5 JaPS B

00:30 QAT D1 Al Markhiya 3-2 อัล-การาฟา

00:30 SAFL มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 2-0 Pretoria University

00:45 KSA D1 จิดดาห์ 0-3 อัล-คาดิซิยาห์

00:45 ENG-SLCD Coalville Town 0-0 สตัวร์บริดจ์

01:00 AFC U23 ซาอุดีอาระเบีย(U23)(N) 4-2 ทาจิกิสถาน (U23)

01:00 BEL WPL KAA เก้นท์ (ญ) 1-1 ราซิ่ง เกงค์(ญ)

01:00 BEL WPL อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 1-0 คลับบรูซ(ญ)

01:00 BEL WPL สตองดาร์ ลีแอช(ญ) 2-2 อันเดอร์เลชท์(ญ)

01:00 PER D2 Deportivo Coopsol 0-0 AD Comerciantes FC

01:00 INT PLIC คริสตัล พาเลซ(U21) 4-2 เอฟเวอร์ตัน(U21)

01:30 ARG D2M1 Club Atletico Acassuso 0-0 Sacachispas

01:30 ARG D2M2 Claypole 0-0 Yupanqui

01:30 WAL CN Buckley Town 0-1 Guilsfield FC

01:45 ENG D2 โคลเชสเตอร์ 2-0 กริมสบี้ ทาวน์

01:45 ENG D2 วอลซอลล์ 2-1 สวินดอน

01:45 ENG D2 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2-5 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี

01:45 ENG D2 คราวเลย์ 1-1 บาร์โรว์

01:45 ENG D2 แมนส์ฟิลด์ 2-1 แอคคริงตัน

01:45 ENG D1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-2 เชลท์แน่ม

01:45 ENG D1 พอร์ทเวล 1-2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

01:45 ENG D1 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

01:45 ENG D1 โบลตัน 2-2 ชรูว์สบิวรี่

01:45 ENG D1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1 ลินคอล์น ซิตี้

01:45 ENG D1 พอร์ทสมัธ 3-2 บาร์นสลีย์

01:45 ENG D1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 4-1 ฟลีตวู้ด ทาวน์

01:45 ENG Conf โรชเดล 0-0 บอร์เรแฮม

01:45 ENG Conf วีลด์สโตน 0-1 อีสต์ไลก์

01:45 ENG Conf ฮาลิแฟกซ์ 0-0 เอ็บบ์สฟลีต

01:45 ENG Conf อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1-3 บรอมลีย์

01:45 IRE D1 เว็กซ์ฟอร์ด (Youths) 2-2 ลองฟอร์ด ทาวน์

01:45 SCO D1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-0 มอนโทรส

01:45 NIR D1 ครูซาเดอร์ 2-1 คลิฟตันวิลล์

01:45 NIR D1 เกล็นโตรัน 1-2 Larne FC

01:45 NIR D1 ลินฟีลด์ 2-2 โคเลอไรน์

01:45 NIR D1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-0 เกล็นนาโวน เอฟซี

01:45 NIR D1 ดันแกนน่อน 2-0 Loughgall FC

01:45 NIR D1 นิวรี่ ซิตี้ 1-3 คาร์ริค แรนเจอร์ส

01:45 ENG CN บานบุรี ยูไนเต็ด 0-1 บอสตัน ยูไนเต็ด

01:45 ENG CS ทรูโร ซิตี้ 1-0 โดเวอร์ แอทเตลิก

01:45 ENG CS Taunton Town 1-2 ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด

01:45 ENG CS เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1-1 อีสต์บอร์น

01:45 ENG CS เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1-0 แฮมตัน & ลิชมอนด์

01:45 ENG-S PR พูล ทาวน์ 2-2 Plymouth Parkway

01:45 ENG-S PR ติเวอร์ตัน 0-2 ดอร์เชสเตอร์

01:45 ENG-S PR Sholing FC 2-2 เฮนดอน

01:45 ENG-S PR Winchester City 2-0 Merthyr Town

01:45 ENG RYM เลเวส 2-1 Horsham

01:45 ENG RYM ไวท์ฮอว์ก 3-0 Kingstonian

01:45 ENG RYM โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส

01:45 ENG RYM Potters Bar Town 2-1 Haringey Borough

01:45 ENG RYM แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 4-1 AFC Hornchurch

01:45 ENG-N PR มัตล็อค ทาวน์ 0-4 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้

01:45 ENG-N PR Atherton Collieries 0-1 แม็คเคิ่ลสฟิลด์

01:45 ENG-N PR Bamber Bridge 1-4 Ilkeston Town

01:45 ENG-N PR Whitby Town 3-1 Morpeth Town

01:45 NIR CH Dergview FC 0-2 Harland & Wolff Welders

01:45 NIR CH อาดส์ เอฟซี 1-2 Ballyclare Comrades

01:45 Eng S1 Mousehole 3-2 Tavistock AFC

01:45 SCOLL Tranent Juniors VS Celtic 2

01:45 SCOLL อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-2 อีสต์ คิลไบรด์

01:45 SCOLL Broomhill FC 1-1 Bo\'ness United

01:45 ENG-SLCD เค็ทเทอริ่ง 1-2 Stamford AFC

02:00 UEFA CL โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 4-2 แอตเลติโก้ มาดริด

02:00 UEFA CL บาร์เซโลน่า 1-4 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

02:00 ENG LCH เซาแธมป์ตัน 3-0 เปรสตัน สถิติ:H2H

02:00 WAL CN Holywell 1-0 Llanidloes Town

02:15 POR D1 ฟามาลิเคา 0-1 สปอร์ติก ปูร์ตูกาล สถิติ:H2H

02:15 ICE WSC วาลูร์ เรย์ยาวิค(ญ) 1-1 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค(ญ)

03:00 TRI D1 Club Sando 2-2 Morvant Caledonia United

03:30 PER D2 Juan Pablo II 0-0 ADA Jaen

04:00 COL D1 เอ็นบิกาโด 0-1 ดิปอร์เทส โตลิม่า

04:00 CON WU20 ชิลี(ญ-U20) 0-0 โบลิเวีย(ญ-U20)

04:00 ARG Cup อัลมิแรนเต้ บราวน์ VS ซานมาร์ติน ทูคูมัน

04:00 ARG Cup อาร์เซน่อล ซารานดี้ VS Estudiantes Rio Cuarto

04:00 PAN D1 Alianza FC (PAN) VS Potros del Este

04:30 ECU D2 Cuniburo 0-0 CSD Vargas Torres

05:00 ARG Cup โคลอน(N) VS ลอส อันเดส

05:30 ARG D1 เบลกราโน่ VS ราซิ่ง คลับ

05:30 ARG D1 โบคา จูเนียร์ส VS โกดอย ครูซ

05:30 ARG D1 เดเฟนซา จัสติเชีย VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์

05:30 ARG D1 ลานุส VS เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า

06:00 USA CUP ชาร์ลอตต์ อินดิเพนเดนซ์ VS Rhode Island FC

06:00 USA CUP Detroit City VS Michigan Stars

06:00 USA CUP หลุยส์วิลล์ ซิตี้ VS Greenville Triumph

06:10 COL D1 แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา VS เดปอร์ติโว กาลี

06:15 PAN D1 Plaza Amador VS Sporting San Miguelito

06:30 CON WU20 โคลัมเบีย(ญ-U20) VS เวเนซุเอลา(ญ-U20)

07:00 ECU D2 กวายากิล ซิตี้ VS มอนต้า เอฟซี

07:30 BRA D1 บาเฮีย VS ฟลูมิเนนเซ สถิติ:H2H

08:00 USA CUP นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด VS Lubbock Matadors

08:20 COL D1 อ็องเซ่ กัลดาส VS อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่

08:30 PAN D1 Union Deportivo Universitario VS ซานฟานซิสโก

09:00 CRC D1 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า VS มูนิซิปัล ลิเบเรีย

09:30 USA CUP Oakland Roots VS El Farolito SC

15:00 IDN D1 บอร์เนียว เอฟซี VS มาดูร่า ยูไนเต็ด FC สถิติ:H2H

15:15 MGL D1 คานการิด VS SP Falcons

16:00 INTERF อิตาลี(U16) VS เบลเยียม(U16)

16:00 JLC กรุลล่า โมริโอกะ VS เซเรโซ โอซาก้า

16:00 UKR D3 Rukh Lviv B VS FK Chayka K-SR

16:00 CZE U19 สลาเวีย ปราก (U19) VS สปาร์ตาปราก(U19)

16:30 JLC แวนราอูเร่ ฮาชิโนเฮะ VS คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

16:30 AUS BSB เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ VS บรอดบีช ยูไนเต็ด

16:30 AUS BSB บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด VS อิปสวิช ซิตี้

16:30 AUS BSB เรดแลนด์ ยูไนเต้ด VS อีสเทิร์น ซูเบิร์บ

17:00 AFC CL วุลซาน ฮุนได VS โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

17:00 JLC อซูส คราโร นูมาซู VS คอนซาโดล ซัปโปโร

17:00 JLC กิระวันสึ คิตะคิวชู VS มาชิดา เซลเวีย

17:00 JLC มาบาริ เอฟซี VS วิสเซล โกเบ

17:00 JLC อิวากิ เอฟซี VS อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

17:00 JLC คะโงะชิมะ ยูไนเต็ด VS โตเกียวเวอร์ดี้

17:00 JLC โอมิยะ อาร์ดิย่า VS นาโกย่า แกรมปัส เอต

17:00 JLC V-วาเรน นากาซากิ VS จูบิโล อิวาตะ

17:00 JLC มัตซูโมโตะ ยามากะ VS อวิสปา ฟูกูโอกะ

17:00 JLC YSCC โยะโกะฮะมะ VS เอฟซี โตเกียว

17:00 KOR Cup แดกู เอฟซี VS ชองจู จิคจิ

17:00 KOR Cup แกงวัน เอฟซี VS ฮวาซอง เอฟซี

17:00 KOR Cup ซังจู ซังมู เอฟซี VS ปูซานไอปาร์ค

17:00 KOR Cup อินชอนยูไนเต็ด VS กิมแฮ ซิตี้

17:00 KOR Cup กิมโป เอฟซี VS เอฟซี่ อันยาง

17:00 KOR Cup กยองนัม VS ชุนนัมดรากอนส์

17:00 KOR Cup เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี VS เชนันซิตี้

17:00 KOR Cup Jinju Citizen VS แทจอน ซิติเซน

17:00 KOR Cup ม็อกโป ซิตี้ VS บูโชน เอฟซี

17:00 KOR Cup ซองนัม เอฟซี VS ซูว็อน เอฟซี

17:00 POL CLJ Warta Poznan Youth VS กอร์นิค ซาเบอร์เซ่(Youth)

17:00 UKR D3 คาร์พาตี้ ลวิฟ B VS FK Trostyanets

17:00 CZE U19 เซสเก บูเดโจวิซ(U19) VS ดูก้า ปรากซ์ (U19)

17:00 AUS NSWW Illawarra Stingrays Women\'s VS Gladesville Ravens Women\'s

17:00 POR WD1 ฟามาลิเคา(ญ) VS Racing Power Women\'s

17:15 AUS QSL1 บริสแบน สไตรเกอร์ส VS Moreton City II

17:30 KOR Cup อันซาน กรีนเนอร์ส VS ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์

17:30 KOR Cup โซล อี แลน VS เอฟซี โซล

17:30 AUS NPLQ โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด VS โรชเดล โรเวอร์

17:30 AUS WQSL Peninsula Power Women\'s VS อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน (ญ)

18:00 UKR D3 Skala 1911 Stryi VS Kremin B Kremenchuk

18:00 AZE D1 Irəvan FK VS Samaxi FK

18:00 Kos CUP เดริต้า จิลาน VS พริสติน่า

18:00 Kos CUP Ballkani VS FC Suhareka

18:15 MGL D1 Khoromkhon Club VS Khovd FC

18:30 AZE D1 เอฟเค โมอิก บากู VS Energetik Mingachevir

19:00 IDN D1 ซิเลกอน ยูไนเต็ด VS พีเอส บารินโต สถิติ:H2H

19:00 IDN D1 เปอร์ซิจา จาการ์ตา VS เปอร์ซิส โซโล เอฟซี สถิติ:H2H

19:00 AFC CUP FC Abdysh-Ata Kant VS เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส

19:00 HK PRL ฮ่องกง เรนเจอร์ส VS ลีแมน เอฟซี

19:00 HUN U19 Kisvarda(U19) VS ปุชกาช อคาเดเมีย(U19)

19:00 DEN U17 นอร์ดเจลแลนด์(U17) VS อัลบอร์ก(U17)

19:00 GEO PL FC ซิโอนี่ VS Spaeri FC

19:00 GEO PL FC Kolkheti Khobi VS โลโคโมทีฟ ทบิลิซี

19:00 GEO PL โอลิมปี รุสตาวี่ VS Gareji Sagarejo

19:00 ARM D2 Gandzasar Kapan VS FC Syunik

19:00 TUR2BB Vanspor FK VS ออสมานลิสปอร์ เอฟซี

19:00 TKM YL เอฟซี อาฮาล VS อาชกาบัต

19:00 TKM YL เอฟซี แอลติน แอสเซร์ VS เอเนอร์เจติก แมรี่

19:00 TKM YL Arkadag FK VS เอฟซี แมรี่

19:00 TKM YL เนบิทชี่ VS โคเป็ตดัก อาชกาบัต

19:30 UKR D1 เอฟซี มินาจ VS ดินาโม เคียฟ

20:00 IRN PR เซปาฮาน VS ซบ อฮัน

20:00 ARM D1 อรารัต เยเรวาน VS พิวนิค

20:00 MKD CUP มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ VS Voska Sport

20:00 SAFL Orbit College VS Pretoria Callies

20:00 SAFL Upington City FC VS Platinum City Rovers

20:00 SAFL Venda FA VS Casric Stars

20:00 KSA D2 Al-Zlfe VS อัล-ไดรห์

20:00 MOL D2 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา VS Univer Comrat

20:00 URU D2 Cooper VS Colon FC(URU)

20:00 AFC U23 อุสเบกิสทาน(U23)(N) VS มาเลเซีย (U23)

21:00 INTERF ฮังการี (U18) VS กรีซ(U18)

21:00 RUS CUP กาโซวิก โอเรนเบิร์ก VS ดินาโม มอสโก

21:00 RUS CUP อูราล เยคาเตรินบุร์ก VS เอฟเค รอสตอฟ

21:00 UAE LP บานนี่ ยาส VS อัล ชาร์จาห์

21:00 EGY D1 เอล กัวน่า VS สโมฮา

21:00 UKR D3 Druzhba Myrivka VS Real Pharma Odessa

21:00 UKR D3 Kudrivka VS UCSA

21:00 UKR D3 Zvyahel NV VS Metalurh Zaporizhya B

21:00 MNE CUP บูดัคโนส ปอดโกริก้า VS FK รูดาร์

21:00 MNE CUP Decic Tuzi VS Jezero Plav

21:00 CMR D1 Aigle Royal Menoua VS AS Fortuna Mfou

21:00 CMR D1 Avion Academy VS Fauve Azur Elite

21:00 CMR D1 PWD de Bamenda VS Bamboutos

21:00 CMR D1 Fovu Baham VS APEJES Academy

21:00 CMR D1 แอสทร์ ดูอาลา VS UMS de Loum

21:00 MNE D2 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด VS FK Podgorica

21:00 NGA PR Doma United VS เรโม สตาร์ส

21:00 HUN WD1 Haladas Viktoria Women\'s VS Szent Mihaly Women\'s

21:00 GEO PL นาโม ทบิลิซี B VS Aragvi Dusheti

21:00 UAE U21 อัล บาเตห์ (ยู 21) VS อัจมาน(U21)

21:00 UAE U21 คอร์ ฟัคแคน(U21) VS อัล จาซิล่า(U21)

21:30 LAT D1 FK Auda VS บีเอฟซี เดากวาฟิลส์

21:30 CZE D2 เอสเค ปรอสเตียยอฟ VS ไวสคอป

22:00 UKR D1 โอเล็กซานเดรีย VS โอโบลอน โบรวาร์ เคียฟ

22:00 CRO D1 ดินาโม ซาเกร็บ VS วาร์เท็กซ์

22:00 CYP Cup เอซี โอโมเนีย นิโคเซีย VS อาริส ลิมาสซอล

22:00 CZE D2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม VS SK สโลวาน วอร์นดอฟ

22:00 CZE D2 ดูก้า ปรากซ์ VS โอปาว่า

22:00 CZE D2 ซิกม่า โอโลมุช 2 VS สลาเวีย โครเมอร์ริซ

22:00 CZE D2 สปาร์ตาปราก 2 VS ไพรบราม

22:00 CZE D2 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก VS วิคตอเรีย ซิซคอฟ

22:00 IRQ D1 Duhok VS นาฟิต อัล วาซาต

22:00 IRQ D1 Al-Hudod VS อัล นาฟท์

22:00 ARM D1 อรารัต อาร์เมเนีย VS อูราร์ตู เอฟซี

22:00 BLR CUP อิสลอช VS ตอร์ปิโด โซดิโน่

22:00 FN2G เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ VS คราซ์โนดาร์ เอฟเค B

22:30 FIN CUP VG-62 VS FC แจ๊ส จูเนียริท

22:30 QAT D1 มูอิเทอร์เอสซี VS เลคห์วิย่า

22:30 QAT D1 อัมม์ ซาลาล VS อัล อราบี

22:30 AFC U23 เวียดนาม (U23)(N) VS คูเวต(U23)

22:30 IVC D1 ASEC มิโมซาส VS Bouake FC

22:59 NOR D1 เอสเค บรานน์ VS ฮามคาม

22:59 NOR D1 โมลด์ VS ออด เกรนแลนด์

22:59 SVK Cup สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า VS สปาร์ตัค เตอร์นาว่า

22:59 FIN CUP JS Hercules VS OLS Oulu

22:59 FIN CUP แทมเปเร่ ยูไนเต็ด VS Inter Turku B

22:59 ROM Cup Corvinul Hunedoara VS โวลุนทารี่

22:59 BUL CUP ซีเอสเคเอ โซเฟีย VS โบเตฟ พล็อฟดิฟ

22:59 EST D1 ฟลอร่า ทาลลินน์ VS ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์

22:59 CZE D2 เบอโน่ VS วิโซซิน่า จิคลาวา

22:59 CZE D2 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม VS เอสเค ลิเซน

22:59 BOS Cup ซรินจ์สกี้ โมสตาร์ VS FK Sloga Meridian

22:59 BHR D2 คาลาลี VS Bouri SC

22:59 BHR D2 อิซ่า ทาวน์ VS อัล อิตติฟาค (BAH)

22:59 BHR D2 อัล ทัดมัน VS อัล อิติฮัด(BHR)

22:59 GEO PL Shturmi VS ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี

22:59 EST WD1 ทาลินน่า คาเลฟ(ญ) VS Tabasalu Women\'s

22:59 SPA T12 UD Ibarra VS Arucas CF

22:59 SUI D2P FC Paradiso VS Young Boys II

23:05 KSA D1 อัล นาจม่า VS อัล โอลูบัช

23:25 KSA D1 Al Jandal VS อัล-จาบาลีน

23:30 SLO D1 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า VS มาริบอร์

23:30 RUS CUP เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก VS สปาร์ตัก มอสโก

23:30 LAT D1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา VS เมตต้า/ลู ริกา

23:30 UAE LP อัล นาเซอร์ ดูไบ VS อัล อาห์ลี ดูไบ

Thursday,18 Apr ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลวันนี้

00:00 GER RegS Steinbach VS ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์

00:00 CYP Cup อปอลลอน ลิมาสซอล VS ปาโพส

00:00 EGY D1 เอนพ์พี VS เอล ดัคเลยาห์

00:00 EGY D1 National Bank of Egypt SC VS สโมสรกีฬาเอล จาอิช

00:00 BLR CUP ดินาโม มินส์ค VS เนมาน กร็อดโน่

00:00 URU D2 Oriental VS Albion FC (URU)

00:00 SPA T12 CD Union Sur Yaiza VS ทามาราเซเต้

00:00 POR LRU23 เอสโตริล (U23) VS สปอร์ติก ปูร์ตูกาล (U23)

00:15 GER RegN Eimsbutteler TV VS FC Kilia Kiel

00:30 SAPL Sekhukhune United VS สเตลเลนบอส เอฟซี

00:30 SAPL ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด VS โปโลควาเน่ ซิตี้

00:30 QAT D1 อัล-อาห์ลี โดฮา VS อัล ซาดด์

00:30 QAT D1 กาตาร์ เอสซี VS อัล เรย์ยาน

00:30 WAL CS Pontardawe Town VS Cambrian & Clydach

00:30 SUI D2P Bavois VS ลูเซิร์น (U21)

00:30 SUI D2P SC แชม VS FC Breitenrain

00:30 SUI D2P SC เครียนส์ VS Bruhl SG

00:30 SUI D2P เซนต์ กัลเลน (U21) VS รัปเปอร์สวิล-โยนา

00:45 KSA D1 Al Qaisoma VS อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)

00:45 SUI D2P เดเลมอน VS เบียล เบียนนี่

01:00 BRA U20 ฟลูมิเนนเซ RJ(Youth) VS โกยาส(Youth)

01:00 BRA U20 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(Youth) VS ซานโตส(Youth)

01:00 BRA U20 RB Bragantino Youth VS ซิเอร่า(Youth)

01:00 ICE WLC HK โคปาโวกค์(ญ) VS เฟรม เรย์จาวิค(ญ)

01:00 ENG WSL เชลซี(ญ) VS แอสตัน วิลล่า(ญ)

01:00 BEL AD1 Thes Sport Tessenderlo VS Gent B

01:00 SUI D2P Bulle VS Zurich B

01:00 SUI D2P Etoile Carouge VS บาเซิ่ล B

01:15 BRA U20 ฟลาเมงโก RJ(Youth) VS พัลไมรัส(Youth)

01:30 ARG D2M2 Centro Espanol VS Argentino de Rosario

01:30 SCO WPL Montrose Women\'s VS อเบอร์ดีน(ญ)

01:30 WAL CS Cwmbran Celtic VS Trefelin

01:30 SUI D2P Servette(U21) VS ลูกาโน (U21)

01:40 ARG Cup ติเกร(N) VS ชาคาริตา จูเนียร์ส

01:45 ENG Conf เกทส์เฮด VS อัลเดอร์ชอต

01:45 BEL WD1 FC Alken Women\'s VS Moldavo Women\'s

01:45 SCO WPL เซลติก(ญ) VS ฮิเบอร์เนี่ยน(ญ)

01:45 SCO WPL Hearts Women\'s VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส(ญ)

01:45 SCO WPL สปาร์ตันส์(ญ) VS Motherwell Women\'s

01:45 NIR YL Newry City(U20) VS ครูซาเดอร์(U20)

01:45 NIR YL Loughgall FC(U20) VS เกล็นนาโวน เอฟซี(U20)

02:00 UEFA CL แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS เรอัล มาดริด

02:00 UEFA CL บาเยิร์น มิวนิค VS อาร์เซน่อล

02:00 SCO PR ดันดี VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส

02:00 SCOHL Fraserburgh VS Brora Rangers

02:00 SCOHL Strathspey Thistle VS Buckie Thistle FC

02:00 SCOHL Formartine United VS อินเวอร์รูเรีย

02:00 SCOHL ฟอร์เรส VS Wick Academy FC

02:00 BOL D1 Universitario Vinto VS นาซิอองนาล โปโตซี

02:00 BRA U20 โครินเธียนส์(Youth) VS อินเตอร์นาซิอองนาล(Youth)

02:00 ICE WLC UMF อัฟตูเลดิ้ง(ญ) VS กรินดาวิค(ญ)

02:00 ICE WLC Grotta Women\'s VS อัคราเนส(ญ)

02:00 SCO WPL กลาสโกว์ ซิตี้(ญ) VS แพททริค ทริสเทล(ญ)

02:00 SCO WPL แฮมิลตัน(ญ) VS ดันดี ยูไนเต็ด(ญ)

02:00 ECU D2 San Antonio FC(ECU) VS 9 de Octubre

02:00 NIR YL Larne(U20) VS Linfield FC(U20)

02:00 SPA T12 ลันซาโรเต้ VS ลาส พัลมาส(B)

02:15 POR Cup ปอร์โต้ VS วิตอเรีย กิมาไรส์

02:30 CHI D1 ปาเลสติโน่ VS ฮัวชิปาโต้

02:30 BRA U20 เซาเปาโล(Youth) VS โบตาโฟโก้ RJ(Youth)

02:40 ARG D2 อัลมิแรนเต้ บราวน์ VS Estudiantes de Rio Cuarto

03:00 BRA D1 กูยาบา VS วิตอเรีย BA

03:00 ECU D2 Chacaritas FC VS Independiente Juniors

03:00 ECU D2 Gualaceo SC VS Leones del Norte

03:00 PER D2 Molinos El Pirata VS FC San Marcos

03:30 BRA AC Galvez AC VS Independencia AC

04:00 COL D1 อากีลาส โดราดาส VS อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า

04:00 HON D1 มาราธอน VS CD โอลิมเปีย

04:00 CRC D1 Guanacasteca VS AD ซาน คาร์ลอส

04:00 CON WU20 อุรุกวัย(ญ-U20) VS เปรู(ญ-U20)

04:00 PAN D1 เทาโร FC 0-0 อาราเบ้ ยูนิโด้

04:00 NCA D1 Matagalpa FC VS เดปอร์ติโวโอโกตัล

04:30 ECU D1 Cumbaya VS ลิเบอร์ตาด เอฟซี

05:00 BRA D1 บรากันติโน้ VS วาสโก ดา กามา สถิติ:H2H

05:00 BRA D1 เกรมิโอ้ RS VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ สถิติ:H2H

05:30 ARG D1 โรซาริโอ เซ็นทรัล VS ริเอสตรา

06:00 BRA D1 อัตเลติโก มิไนโร่ VS คริคูม่า

06:00 BRA D1 ฟอร์ตาเลซ่า VS ครูไซโร่ สถิติ:H2H

06:00 BRA D1 ยูเวนตูเด้ VS โครินเธียนส์ สถิติ:H2H

06:00 BRA D1 พัลไมรัส VS อินเตอร์นาซิอองนาล สถิติ:H2H

06:00 PAR D1 นาซิอองนาล อซุนซิยง VS คลับ ลิเบอร์ตาด

06:00 HON D1 Real Sociedad Tocoa VS CD วิด้า

06:00 CRC D1 Puntarenas VS มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน

06:00 USA CUP Hartford Athletic VS New York City FC B

06:00 USA CUP คาโรไลน่า ไรล์ฮอกค์ VS Carolina Core FC

06:00 USA CUP ริชมอนด์ คิกเกอร์ VS Loudoun United

06:00 BRA CV วิลา โนวา VS กูยาบา

06:00 NCA D1 วอลเตอร์ เฟอร์เรตติ VS เรอัล เอสเทล

06:10 COL D1 มิลเลียนนาริออส VS แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า

06:15 PAN D1 Herrera FC VS UMECIT FC

06:30 USA CUP Memphis 901 VS Miami United

06:30 USA CUP ไมอามี่ เอฟซี VS South Georgia Tormenta

06:30 CON WU20 เอกวาดอร์(ญ-U20) VS อาร์เจนตินา(ญ-U20)

06:30 USA MLSRv แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II VS Chattanooga

06:30 URU Cup เพนาโรล VS มอนเตวิเดโอ​ ซิตี้​ ทอร์เก

07:00 ECU D1 เทคนิโก VS เดปอร์ติโว คูเอนก้า

07:00 BOL D1 เดอะ สตรองเกสต์ VS GV San Jose

07:00 CRC D1 อาร์เอส ซาน โจเซ่ VS ซานโตส เด กัวปิเลส

07:00 USA CUP เบอร์มิงแฮม ลีเจียน VS Chattanooga Red Wolves

07:00 USA CUP Chicago Fire B VS อินดี้ อิเลเวน

07:00 USA CUP FC Tulsa VS Northern Colorado Hailstorm FC

07:00 USA CUP Union Omaha VS เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี

07:15 ARG Cup ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่ VS กิมนาไซ เมนโดซ่า

07:30 BRA D1 ฟลาเมงโก VS เซาเปาโล สถิติ:H2H

08:00 NCA D1 ดิเรียนเกน เอฟซี VS Sport Sebaco

08:15 HON D1 CD โอลิมเปีย VS CD โมตากัว

08:20 COL D1 อัตเลติโก นาซิอองนาล VS เดปอร์ติโว เปไรร่า

08:30 PAN D1 CA Independiente La Chorrera VS Veraguas CD

09:00 CRC D1 อลาจูเรนเซ่ VS เอดี เกรเซีย

09:00 GUA D1 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส VS CSD มูนิชิปัล

09:00 NCA D1 มานากัว เอฟซี VS UNAN มานากัว

09:30 USA CUP ลาส เวกัส ไลท์ VS Spokane Velocity

09:30 USA CUP Monterey Bay FC VS Irvine Zeta FC